Home > அறிவியல் > வலைத்தளச் சுட்டிகளின் கட்டமைப்பு

வலைத்தளச் சுட்டிகளின் கட்டமைப்பு

மாடப்புறாக்களின் கால்களை நம்பி தொடங்கியது மாண்புமிகுக்களின் செய்தித் தொடர்பு. பின்பு வந்தது குதிரை மூலம் செய்தி அனுப்பும் முறை. அதன்பின் செய்தி பரிமாற்றம் கண்ட முன்னேற்றங்கள் மகத்தானவை.\r\n\r\n


\r\n\r\nஇன்று நம்மால் செய்தியை மின்னல் வேகத்தில் அனுப்புவது மட்டுமில்லாமல் , அதன் பெறுநரையும் அவர் பெற்ற செய்தியையும்கூடப் பார்த்து விடலாம். இந்த அசுரவேகச் செய்திப் பரிமாற்றத்திற்கு முழுமுதற் காரணம் இன்டர்நெட் எனும் வலைத்தளத் தொழில்நுட்பமே.\r\n\r\nஉலகம் சுருங்கிப்போய் நம் மடிக்கணினிக்கு வந்துவிட்டது இப்போது . அதனால் வலைத்தளம் சார்ந்த தொழில்கள் இன்று வளம் கொழிப்பவையாக மாறியுள்ளன. ஆனாலும் எல்லோரும் இதனாற் பயனடைவதிலலை. காரணம் , அவர்களுக்கு வலைதளத்தின் துணைகொண்டு தங்களின் தொழில்களை முன்னேற்றும் வழிகள் தெரிவதில்லை.\r\n\r\nஆதலால் தான், தொழில்நிறுவனங்கள் தங்களுடைய வலைத்தளங்களின் பார்வையாளர் வருகையை அதிகரிக்க affiliate எனும் கூட்டுறவு நிறுவனங்களை நாடி தங்களின் தொழில் விளம்பரம் சார்ந்த வேலைகளை அவர்களிடம் ஒப்படைக்கின்றன.\r\n\r\nஇதைத் தங்களுக்குச் சாதகமாகப் பயன்படுத்திக்கொள்ளும் கூட்டுறவு நிறுவனங்கள்(affiliates) விளம்பரங்கள் மூலம் கொள்ளை லாபம் பார்க்கின்றன. ஆனால் தொழில் நிறுவனங்களுக்கு தங்கள் வலைதள பொருளடக்கத்தை(content) சற்றே மாற்றினால் அவர்களால் நல்ல முன்னேற்றம் அடைய முடியும் என்பதை அவைகள் சொல்வதில்லை.\r\n\r\nஇக்கூட்டுறவு நிறுவனங்கள் செய்வதெல்லாம் வலைத்தளச் சுட்டிகளை (links) சிறந்த முறையில் கட்டுமானம் செய்வதுதான். சில அடிப்படைகள் தெரிந்தால் வலைத்தளத்தை நடத்தும் நிறுவனங்களே அதைச் செய்து விடலாம். விளம்பரச் செலவும் வெகுவாகக் குறையும்.\r\n\r\nஒருவர் நம் தொழில் சார்த்த விஷயம் பற்றி வலைத்தளத்தில் தேடினால், நம்முடைய நிறுவனத்தின் வலைத்தளம் அந்தத் தேடல் முடிவுகளில் (search results) இடம் பெற்றிருக்க வேண்டும். அப்படிச் செய்தால் நம் தொழில் தானாக வளரும்.\r\n\r\nஒருவரின் தொழில் சார்த்த தேடல்களின் முடிவில் நம்மை இடம்பெறச் செய்வதற்கு மிகச் சுலபமான வழிகள் சில உள்ளன.\r\n\r\nஅவைகள்:\r\n\r\n1) பொருளடக்கத்தை நம் தொழில் சார்ந்ததாகவும், அதில் நிறைய முக்கிய வார்த்தைகள் (keyword) நிறைந்ததாகவும் அமைத்திடல் வேண்டும் (நம்முடைய தொழில் கட்டுமானம் சார்ந்ததாக இருந்தால், நாம் எழுதும் பொருளடக்கத்தில் கட்டுமானமும் அதைச் சார்ந்த சொற்களும் மற்றும் அடிக்கடி பயன்படுத்தக்கூடிய சொற்கள் இருக்குமாறு பார்த்துக் கொள்ள வேண்டும்).\r\n\r\n2) நம் தொழிலோடு நின்றுவிடாமல், நம் தொழிலைச் சார்ந்திருக்கும் முக்கியமான பிற தொழில்கள் பற்றியும், அவைகளுக்கும் நமக்குமுள்ள தொடர்புகள் பற்றியும் விளக்கிடல் வேண்டும். இப்படிச் செய்தால், வேறு தொழில் தொடர்பாகத் தேடினாலும் நம் நிறுவனம் அந்தத் தேடலின் முடிவுகளில் இடம்பெற்றிருக்கும். (நம்முடைய தொழில் சுற்றுலாவாக இருந்தால், நாம் எழுதும் பொருளடக்கத்தில் சுற்றுலாத் தளங்களில் இருக்கும் பிரபலமான கடைகள் பற்றியும், அங்குக் கிடைக்கும் அரிய பொருட்கள் பற்றியும் எழுதலாம். மேலும் அவை சார்ந்த வலைத்தளச் சுட்டிகளையும் நம் வலைத்தளத்தில் சேர்க்கலாம்).\r\n\r\n3) பொருளடக்கம் மிகவும் நேர்த்தியானதாகவும் நிறைந்த கருத்துகளைக் கொண்டதாகவும் அமைந்திடல் வேண்டும். இப்படிச் செய்தால் அதைப் படிக்கவே நிறையப்பேர் நம் வலைத்தளத்திற்கு வருவார்கள். அது நம் தொழிலை முன்னேற்றும். (ஒரு குதிரையைப் பற்றி சொல்கிறோம் என்றால் அதற்கு நாலு கால்கள் ஒரு வால் என்று அரைத்த மாவையே அரைக்காமல், வித்யாசமான தகவல்களையும் குதிரைகளின் வரலாற்றைப் பற்றியும் எழுதலாம்).\r\n\r\n4) தரச் சான்றிதழ்கள் நாம் வாங்கி இருந்தால் அதை வலைத்தளத்திற் குறிப்பிடல் வேண்டும். இது நம் வலைத்தள விருந்தாளிகளின் நம்பிக்கையை உயர்த்தும். (உங்களின் வலைத்தளத்தை கூகிள் போன்ற வலைத்தளங்கள் ஆதரித்தாலோ அல்லது வெரிசைன் (verisign) போன்ற முத்திரைகள் இருந்தாலோ அது உங்கள் வலைத்தளம் நம்பகத்தன்மையுள்ளதென மற்றவர்களுக்குக் காட்டும் ) .\r\n\r\n5) நம் வலைத்தளத்தில் இடம்பெற்றிருக்கும் பிற வலைத்தளச் சுட்டிகள் (links) நம் தொழில் சார்ந்ததாகவும் நம் வாடிக்கையாளர்களுக்குச் சிறந்த சலுகைகைகள் தருவதாகவும் அமைந்திடல் வேண்டும். (இலவசமாக வலைத்தளத் தொழில் கற்பதற்கான தரவிறக்க இணைப்புகள் (Download Links), மாணவர்களுக்கான இலவச மின்புத்தகங்கள் (e-books) போன்றவை நம் வலைதளத்திற்கு வருகை புரிவோரின் எண்ணிகையை உயர்த்தும்).\r\n\r\nஇவை எல்லாவற்றையும் செய்துவிட்டாலே போதும்; நம் வலைத்தளத் தொழில் தானாக முன்னேறும் !!\r\n\r\n- பிரசாந்த்

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

You may use these HTML tags and attributes: <a href="" title=""> <abbr title=""> <acronym title=""> <b> <blockquote cite=""> <cite> <code> <del datetime=""> <em> <i> <q cite=""> <strike> <strong>

Buy/Sell Digital Currency - Coinbase
×

We use cookies to better provide our services. By using our services, you agree to our use of cookies.

Buy and Sell digital currency

Coinbase is the world’s most popular way to buy and sell bitcoin, ethereum, and litecoin.

Coinbase featured in Wall Street Journal Coinbase featured in New York Times Coinbase featured in Time
$50B+
in digital currency
exchanged
32
countries supported
10M+
customers
served
Coinbase mobile apps
Mobile Apps

Our popular wallet works on your Android or iPhone in addition to your web browser.

Read more ›
Coinbase security
Secure Storage

We store the vast majority of the digital assets in secure offline storage.

Read more ›
Coinbase insurance
Insurance Protection

Digital currency stored on our servers is covered by our insurance policy.

Read more ›
Recurring buys
Recurring buys

Invest in digital currency slowly over time by scheduling buys weekly or monthly.

Read more ›
Other Coinbase products
Utility Token  btc  IoT patented technology  Bitcoins  Bitcoin  blockchain  blockchain wallet  litecoin ltc  omisego omg  aragon ant  augur rep  bat  civic cvc  dash  decred drc  district0x dnt  eos  etherclassic etc  funfair  gnosis gno  golem gnt  salt  DIGITAL CURRENCY  nucleus vision  iost  arcblock  online platform for buying selling transferring