Home > அறிவியல் > முக்கிய ஆவணங்களை PDF கோப்புகளாய் மாற்ற

முக்கிய ஆவணங்களை PDF கோப்புகளாய் மாற்ற

நம்ம சொந்த வாழ்க்கையிலும், உத்தியோக வாழ்க்கையிலும் இணையதளத்தின் ஆளுமை ஆரம்ப காலகட்டங்களில் எதிர்பார்த்ததை விட அதிகமாகவும் அதிவேகமாகவும் பின்னிப் பிணைஞ்சுகிட்டே இருக்கு.\r\n\r\n


\r\n\r\nபரந்து கிடக்கும் பூவுலகில் யார் எங்கே இருந்தாலும் மனசுக்கு நிம்மதி தரும், “we are just clicks apart” ங்கிர நினைப்பும், இதைச் சாத்தியமாக்குவதும் இணையம் தான். இதனால மக்களிடையே இணையச் சஞ்சாரமும் அதிகமாயிட்டுது. டி.நகர் ரங்கநாதன் தெரு மாதிரி இங்கேயும் ஒரே கஜ-முஜ.\r\n\r\n(இணைய) சமூக நிலை இப்படி இருக்க, தகவல் பரிமாற்றமும் அதுக்குத் துணைபோகும் பரிமாற்றக் கருவிகளும் புதுசு புதுசா வந்துகிட்டே இருக்கு. கணணியில் படைக்கும் கோப்புகள் நாம் உபயோகிக்கும் மென்பொருளைப் பொறுத்து பலதரப்படும்.உதா, doc, docx, xls, xlsx, ppt, pptx, jpeg, psd, fla, இப்படிச் சொல்லிகிட்டே போகலாம். பெரும்பாலும் நாம கோப்புகள் படைக்கும் வடிவத்திலேயே மற்றவங்களுடன் பகிர்ந்துக்குறோம், முக்கியமா நீங்கள் பகிர்ந்துகொள்ளும் ஆவணத்தை மற்றவர்கள் மாற்றி அமைப்பதில் பிரச்சனை இல்லையென்றால்.\r\n\r\nஆனால், சில நேரங்களில் நமக்கு கோப்புகள் / ஆவணங்களைப் பகிர்ந்துகோள்ள வேண்டிய கட்டாயம். ஆனால் அதே நேரத்தில், மற்றவர்கள் அதை மாற்றி அமைப்பதை விரும்ப மாட்டோம். அல்லது, நம்மிடமிருந்து தரவிறக்கம் செய்யறவங்க கிட்டே குறிப்பிட்ட கோப்பைப் படிப்பதற்கான மென்பொருள் இல்லாமற் போகலாம். அப்படிப்பட்ட நேரங்களில், அதை PDF கோப்புகளாக மாற்றிவிட்டால், எல்லாருக்கும் படிக்க முடியும், ஆனால் மாற்றியமைக்க முடியாது.\r\n\r\nஇதுக்காக இணையத்திலேயே பல இலவசத் தளங்கள் இருக்கு. உதா, Web2pdfonline.com, pdfonline.com. நமக்குத் தேவையான கோப்பை வலையேற்றி, மின்னஞ்சல் முகவரியைக் கொடுத்து மாற்றியமைக்கச் சொல்லும் பொத்தானை அழுத்தினால், சில நொடிகளில் நமது கோப்பு PDF வடிவில் குறிப்பிட்ட மின்னஞ்சல் முகவரிக்கு வந்து சேரும். அதை வேண்டியது போல் பகிர்ந்துக்கலாம்.\r\n\r\nஉங்களுடைய ஆவணத்தில் சுட்டிகள் எதுவும் இல்லைனா, இப்போ சொன்ன முறையைப் பயன்படுத்தலாம். ஆனால், ஆவணத்தில் சுட்டிகள் இருக்கும் பட்சத்தில் PDF இக்கு மாற்றியபின் சுட்டிகள் வேலைசெய்யா. பார்ப்பதற்கு நீல நிறத்தில் இருக்குமே தவிர, சொடுக்கினால், போகவேண்டிய தளத்துக்கு போகாது. BCL easyPDF போன்ற மென்பொருள், சுட்டிகளைப் பத்திரமாக வைக்கும் ஆனால் எல்லா பக்கத்துக்கும் BCL easyPDF ன் Logo பதிஞ்சு இருக்கும். இதையே காசு குடுத்து வாங்கினால்(~20$), logo இல்லாமலும் பயன்படுத்தலாம்.\r\n\r\nஇன்னொரு வழியும் இருக்கு, PDF Forge ன் PDF Creator (http://www.pdfforge.org/) இது Open Source ஆக இருப்பதால் கட்டணம் எதுவும் தேவையில்லை. இதை இலவசமாகத் தரவிறக்கம் செய்து நிறுவிக்கொண்டபின், உங்களுடைய PRINT பெட்டியில், PDF Creator என்று சேர்ந்திருப்பதைக் கவனிக்கலாம்.\r\n\r\nஇதில் PDF Creator ஐத் தேர்வு செய்து OK குடுத்து, அடுத்துவரும் பெட்டியில், உங்கள் விருப்பம் போல் தேர்வு செய்தால், உங்கள் ஆவணம் PDF வடிவில் தயார். இந்த PDF ஐத் தேவைக்கேற்ப சேமித்து வைக்கவோ, மின் – அஞ்சலுடன் இணைக்கவோ, இணையதளங்களில் வலையேற்றவோ பயன்படுத்திக் கொள்ளலாம்.\r\n\r\nசைடு பிட் 1: ஒரு முறை நிறுவி விட்டால், PDF conversion இணைய இணைப்பு இல்லாத நேரங்களிலும் செய்யலாம்.\r\n\r\nசைடு பிட் 2: மொத்த மென்பொருளின் அளவு கிட்டதட்ட 800KB தான். அதனால், Pen Drive இல் சேமித்து இணைய இணைப்பு இல்லாத கணணியிலும் நிறுவிக்கொள்ளலாம்.\r\n\r\n- தீபா கோவிந்த்

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

You may use these HTML tags and attributes: <a href="" title=""> <abbr title=""> <acronym title=""> <b> <blockquote cite=""> <cite> <code> <del datetime=""> <em> <i> <q cite=""> <strike> <strong>

Buy/Sell Digital Currency - Coinbase
×

We use cookies to better provide our services. By using our services, you agree to our use of cookies.

Buy and Sell digital currency

Coinbase is the world’s most popular way to buy and sell bitcoin, ethereum, and litecoin.

Coinbase featured in Wall Street Journal Coinbase featured in New York Times Coinbase featured in Time
$50B+
in digital currency
exchanged
32
countries supported
10M+
customers
served
Coinbase mobile apps
Mobile Apps

Our popular wallet works on your Android or iPhone in addition to your web browser.

Read more ›
Coinbase security
Secure Storage

We store the vast majority of the digital assets in secure offline storage.

Read more ›
Coinbase insurance
Insurance Protection

Digital currency stored on our servers is covered by our insurance policy.

Read more ›
Recurring buys
Recurring buys

Invest in digital currency slowly over time by scheduling buys weekly or monthly.

Read more ›
Other Coinbase products
Utility Token  btc  IoT patented technology  Bitcoins  Bitcoin  blockchain  blockchain wallet  litecoin ltc  omisego omg  aragon ant  augur rep  bat  civic cvc  dash  decred drc  district0x dnt  eos  etherclassic etc  funfair  gnosis gno  golem gnt  salt  DIGITAL CURRENCY  nucleus vision  iost  arcblock  online platform for buying selling transferring